Ticker

6/recent/ticker-posts

Mungu Amlinde Mwanamuziki Lulu Diva Katika Kipindi Hichi Kigumu Anachopitia


Hata tukiendelea Kumshangaa na kumlaumu Lulu Diva haitasaidia chochote, cha msingi Mungu ampe maisha marefu na roho ya uvumilivu kwa kile anachokipitia kipindi hiki baada ya kuchafuliwa na kundi la watu wasiomtakia mema mwanamke mpambanaji kama yeye. Awe na moyo wa uvumilivu kwenye mafanikio vikwazo havikosi.

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments