Ticker

6/recent/ticker-posts

Mwizi wa Gari Ajisalimisha Hata Kabla ya Kufikiwa na Polisi, Ni Drama Tupu!!


Kwanza kabisa, usipojuwa mjanja, utashinda ukihangaika kila kuchao. Inafaa ujanjaruke manake dunia imo mbioni.

Ushawai ona maajabu ya dunia? Mwanamke mmoja mjini Nakuru kwa majina Elizabeth Njoihia na ambaye ni mzaliwa wa Kikuyu hatimaye amefanikiwa kupata gari lake la kifahari lilokuwa limepotea siku ya Jumamosi.

Mke huyo ambaye anafanya kazi na shirika ma Kimarekani na ambaye alikuwa amezuru
mji wa Nakuru kwa shughuli za kikazi alipoteza gari lake alipokuwa ameliegesha kwenye
mkahawa mmoja wa burudani mjini humo ziku ya Jumamosi usiku.

Kwa mujibu wake, ilikuwa mwendo wa saa tano usiku alipokuwa akitaka kurudi kwa
chumba chake cha kulala ndipo alipopata gari lake haliko parking na juhudi za kuwauliza mabawabu kwenye mkahawa huo kuhusu kisa hicho ziligonga mwamba huku
hata wao wakisema hawajui lilienda wapi! Walimuonyesha bandiko la kikaratasi linalosema, ‘park at your own risk’.

Mke huo alichanganyikiwa asijuwe la kufanya ndipo akakimbia kwenye kituo cha polisi cha Lannet ili kuripoti lakini la kushangaza hata baada ya siku mbili hakukuwa amepata majibu yoyote ya polisi ndipo mmoja wa marafiki zake alimtumia nambari ya
daktari mmoja wa kienyeji maganga.

Elizabeth alichukuwa hiyo nambari na papo hapo kupiga na kwa bahati nzuri daktari huyo akachukuwa simu. Daktari alijitambulisha kama Dr. Ngoso.

“Una shida gani mama? Naweza kukusaidia kivipi sababu nasikia sauti yako inatetemeka sana?” daktrai aliuliza huku Elizabeth akimukariria yaliyomsibu.

“Gari langu la kifahari limeibiwa mkahawani Nakuru na sasa ni siuku ya pili. Nitafanya
nini daktari nisaidie,” alijibu.
Daktari Ngoso alimuuliza rangi ya gari lile kisha Elizabeth akamtumia picha kwa WhatsApp na kwa muda mfupi akafanya mazingaumbwe yake na kumhakikishia Elizabeth kuwa gari litapatikana.

Amini usiamini ndugu na dadazangu, usiku huo, askari wa makahawa alikokuwa Elizabeth walimpigia simu na kumuambia gari limerejeshwa kwenye parking akuje achukwe. 

Elizabeth alienda na kupata gari lake wima na limeoshwa limeng’ara. 

Mwizi alilirejesha usiku.

“Kama umeibiwa au kupoteza chochote tafadhali tembelea Daktari Ngoso ambaye ni tabibu wa miti shamba na ambaye amejulikana kwa kazi nzuri kama vile kutatua kesi kotini, kuponyesha maradhi kama ya Kisukari na Pressure na hata kutabiri na kushinda Betting.

Wasiliana na Ngoso Doctors kwa nambari +254 718 756 944. 

Ngoso anapatikana kila unapowasiliana naye.

Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe: 
doctorngoso@gmail.com 

na tuvuti yake 

Daktari hutunza ripoti na habari za watenja wake kwa njia ya siri ili zisifuje kwa umma. 

Ni kwa heri ya mteja mwenyewe kutaka kutoa ushuhuda kwa jamii.

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments