Ticker

6/recent/ticker-posts

Niko mwaka wa pili chuoni lakini sasa nimeshanunuwa gari la kifahari



Mimi ni kijana aliyeenda kusoma chuo kikuu mjini Arusha na sasa juzi nilirudi nyumbani kuwatembelea wazazi ambao walishtuka kunioana nikiendesha gari la kifahari.

Kwa kweli nimeshanunuwa gari la bei shilingi milioni mbili nukta tatu na sasa nataka kujenga nyumba na niowe hata inagwaje bado nasoma niko mwanka wa pili.

Wazazi waliponiuliza nimetowa wapi hela niliwaambia vile Dakatri Ngoso alinisadia kuaanza biashara kwa kutumia Spells. 

Daktari pia aliniombea yaani kisomo na kwa muad wa wiki moja nilikuwa na biashar ya kunoga shuoni ambapo mimi ndiye nauzia
watu wote nguo hadi nimefungua store ya online. 

Natengeneza kima cha shilingi elfu 
nane kila siku.

Nashukuru daktari wangu anayeitwa Ngoso manake amebadilisha maisha yangu 
yamekuwa matamu mno.

Nataka kununuwa gari lingine la wazazi, shamba na nijenge hata orofa kubwa huko Kitengela Nairobi Kenya. 

Napoenda Kenya. Oooh ahsante sana Ngoso.

Pia kwa shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga. 

Tuvuti au Website yao ni: 
www.kiwangadoctors.com; Simu:+254 718756944. 
Ngoso anapatikana kwa mitandao. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com 

Kumbuka kuwa sio lazima usafiri hadi ofisi zao. 

Ongea nao kwa njia ya simu na 
utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Daktari hutunza ripoti na habari za watenja wake kwa njia ya siri ili zisifuje kwa umma bila indhini. Ni kwa heri ya mteja mwenyewe kutaka kutoa ushuhuda kwa marafiki na umma.

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments