Ticker

6/recent/ticker-posts

Nilioyaona baada ya kuchukuwa simu ya mtu. Usijaribu!




Wosia wangu ni kuwa usiwai iba kitu cha mtu. Mimi naitwa Jacob na kwa kweli niliona 

cha mtema kuni siku niliojaribu kuchukuwa simu ya mtu.

Nilikuwa nimeenda kuona mpira ya Uinegreza kwenye klabu fulani mjini Dar Es Salaam 

ndipo nilipoona simu ya Samsung imeanguka chini. Niliichukua na kuenda nayo 

nyumbani. Nilikaa na simu hiyo kwa muda wa wiki mbili kisha nikaanza kuitumia lakini 

nilijuta.

Ilianza tu kwa mzaa nilipoona watu watatu wakinitembela kwa nyumba yangu usiku na 

kuniambia nirejeshe simu kisha wakapotea kighafla. Yaani ilifnayika kama 

mazinagumbwe. Siku ya pili pia nikasikia mabati ya nyumba yangu yakipiga kelele na 

kisha nikaona paka wawili wakighuruma na kuitisha simu. Dah! nilijua kuna jambo 

limefanywa na mwenye simu hiyo. Hiyo siku sikulala.

Nilianza kutafuta mwenye simu hiyo kwenye klabu hicho nilichookota simu na kwa 

bahati nzuri nilimpata na nikamkabidhi simu. Alinicheka na kunionya kuwa nisiwai 

chukua tena kitu ya mtu nisiemfahamu vizuri manake majuto ni mjukuu na huja 

baadaye.

Alinielezea kuwa yeye amejikinga na miti shamba za Daktari Ngoso. Ngoso Doctors ni 

madaktari wa kiasili ambao husaidia mno kukinga mali ya mtu isiibiwe wala kupotea. 

Ngoso Doctors ni madaktari wa kiasili ambao wanaweza kutatuwa changamoto nyingi 

kama pia uzazi, utasa na kadhalika.

Ninapoongea nawe sasa hivi hata mimi nimejikinga kutokana na mambo ya wizi wa aina 

yoyote. Boma liko salama.

Pia natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya 

kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Ngoso. 

Wasiliana na Daktari kwa nambari +254 718756944.

Ngoso anapatikana kwa mitandao. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni 

https://www.doctorngoso.com

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka 

mno kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Daktari hutunza ripoti na habari za watenja wake kwa njia ya siri ili zisifuje kwa umma. 

Ni kwa heri ya mteja mwenyewe kutaka kutoa ushuhuda kwa jamii.


Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments