Ticker

6/recent/ticker-posts

Nilipata Suruari na Mpira wa Condom kwa Gari la Bwanangu

 


Bwanangu ni daktari kwenye hospitali moja mtaani kwetu na tulioana naye yapata miaka sita iliyopita kuptia njia ya harusi.

Tumeishi maisha mazuri na ya amani hadi mwezi jana ndipo alipoanza kubadilisha tabia na mienendo yake. Kwa wiki nne sasa amekuwa akirejea nyumbani usiku na wakati ninapomuuliza anasema kazi imekuwa nyingi. Nimekuwa nikishangaa imekuaje kazi yao imebadilika na kuwa nyingi tofauti na ilivyokuwa hapo awali.

Juzi aliporudi usiku nilienda kuchungulia gari lake punde tu aliposhuka na niliona maajabu. Kwa kweli niliyoyaona yalinifedhehesha mno. Kwenye kiti cha nyumba kulikuwa na suruari nyekundu ya msicha na chini ya kiti hicho kulikuwa na mpira ya kufanyia mapenzi. Tabia mbaya na ya aibu; sikusema lolote na ilipofika asubuhi nilienda nikachukuwa vitu hizo zote mbili na nikamuonyesha ndipo ugomvi ulipozuka nyumbani. Bwananagu karibu aniuwe kwa kisu nikatorokea mlango wa nyuma.

Nilisafiri hadi nyumbani kwetu kwa mamangu mzazi nikamuelezea yaliyojiri na hakuamini. Alinikaribuisha na kuniambia nisijali. Siku ya pili mama aliniita sebuleni na kuniambia kuwa kuna suluhisho la kudumu. Alipigia Daktari mmoja wa miti shamba anayeitwa Ngoso na kumuelezea kila jambo. Aliponikabidhi simu, Daktari aliniambia kuwa niende jioni kumuona na nilipofika alifanya mambo kadhaa ya kienyeji na kunihakikishia kuwa bwanangu atajuta alichonifanyia. Sikuamani ahadi hiyo.

Siku iliyofuata nilisikia simu ikilia na kuichukuwa ni sauti ya bwanangu aliyekuwa akilia na kusema nimsamehe manake anaona nyoka wakubwa wakimfuata kila mahali. 

Nilimuambia mimi sijui hayo kisha akasema nimsamehe manake anahisi nimemfanyia jambo. Alisema amejuta ya kweli na turudiane.

Hata haikuisha siku hiyo mwenyewe alisafiri hadi kwetu na kumuongelesha mamangu kwa heshima kisha kuahaidi kunitunza. Sasa tumerudiana na ameachana na hulka hizo za kuhanya nje.

Dr. Ngoso vilevile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari na Pressure na magonjwa mengineyo kwa kutumia miti shamba. 

Nambari ya daktari ni +254 718756944. 

Ngoso anapatikana kwa mitandao. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com 

na tuvuti yake ni https://www.doctorngoso.com

Daktari hutunza ripoti na habari za watenja wake kwa njia ya siri ili zisifuje kwa umma. 

Ni kwa heri ya mteja mwenyewe kutaka kutoa ushuhuda kwa wengine.

BREAKING News: NECTA Matokeo ya Kidato Cha Sita / Form Six Results 2022



Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments