Ticker

6/recent/ticker-posts

Nilitumia Kiasi Kikububwa cha Hela Kununuwa Hili Gari Ambalo Tapeli Alitaka Kunigonga




Mimi ni mzaliwa wa mjini Dar es Salaam na kitu kilinifanyikia kibaya amabcho sitasahau maishani.

Mwezi jana nilienda kununua gari la kima cha shilingi milioni 2.1 pesa taslim huko Kenya.

Kikazi mimi naishi Nairobi.
Kwa kweli aliyenipeleka kwa duka hilo alikuwa rafiki yangu kwa jina Ibra ambaye namuamini sanasana.

Sasa tulipofika mjini Dar’ tulifululiza hadi kwa dalali huyo wamagari ambaye nilijitolea kumplipa deposit ili aniitishie gari mpya sababu sikuona gari nililokuwa nataka kwenya yadi yake ya magari.

Huyo bwana alichukuwa shilingi milioni 1.8 ili kuniagizia gari mpya ambalo nilikuwa nilichukuwe baada ya wiki mbili nikimmalizia hela zilizokuwa zimebaki.

Nilimlipa kisha tukaandikishana akanipa risiti na tukarudi na Ibra makwetu.
Mimi niliamua kurudi kazini mjini Nairobi huku Ibra akiniahidi kuwa atanisaidia kufuatilia hadi gari lifike Mombasa.

Wiki mbili zilipoisha nilipigia Ibra simu ili aende anisadie kuangalia alipokuwa amefikia dalali huyo lakini Ibra kufika hapo, huyo jamaa akamuambia kuwa tusubiri wiki ingine moja.

Ibra alinipigia simu akaniarifu yaliyojiri. Kwa kweli nilisubiri kimya na ilipoisha wiki hiyo nilifululiza hadi Mombasa ili kuchukuwa gari langu lakini tulipofika ofisini mwa bwana yule tuliambiwa amehama na hajulikani alikohamia.

Ibra alikuwa na simu yake na hivyo akampigia lakini yule bosialipogundua kuwa ni sisi
tunamtafuta, alikata simu na kutufuatishia ujumbe kuwa tufanye chochote tunataka
sababu gari hatutapata!

Waah! Sote tulipigwa na butwaa tusijuwe lakufanya. Mwili wangu wote ulijaa jasho jembamba na kutetemeka.

Ibra aliniangalia kwa macho ya huruma na kuniambia nisijali.

Alinichukuwa na kunipelela kwa nyumba yake tukalala hadi asubuhi.

Asubuhi hiyo alinichukuwa na kunipelela kwa Daktari mmoja wa miti shamba.

Tulipofika kule daktari alituuliza maswali kadhaa na ndipo nikamuambia kuwa nimeibiwa kiasi kikubwa mno cha hela na dalali wa magari mjini Mombasa Kenya. 

Daktari huyo ambaye alijitambulisha kwa jina Ngoso alichukuwa jivu fulani akawasha 
moto na kunyunyiza ndani huku akizungumza mambo zake.

 Alipomaliza aliniambia  nishike jivu lile kwa muda wa sekunde tisa. Nilifanya hivyo kisha akatuambia mimi na Ibra turejee nyumbani tusubiri miujiza.

Tuliporudi nyumbani hatukuona dalili yoyote ya mabadiliko na hata tukawa na wasiwasi lakini asubuhi iliyofuata simu ya Ibra ililia na alipoangalia alikuwa bwenyenye huyo katili anatutafuta. Alimsihi Ibra kuwa tuende tuchuwe gari haraka manake hana amani. 

Ibra aliponiambia sikuamini na tukatoka haraka hadi kwa ofisi yzake. 

Kwa kweli tulipata gari mpya nililotaka. 

Ahasante Daktari Ngoso.
Ukitaka kuwasiliana na Ngoso Doctors piga/WhatsApp kwa nambari +254718756944. 


Ngoso anapatikana mji mingi Afrika. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni https://www.doctorngoso.com

Nikukumbushe tena, sio lazima usafiri hadi ofisi zao. 

Ongea nao kwa njia ya simu na 
utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi. 

Wote ambao wamesaidiwa na huyu dakatari wamebaki wakishukuru.

 Ngoso Doctors wamekuwepo 
kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote anayetaka kusaidiwa kwa njia 
ya kienyeji.

Daktari hutunza ripoti na habari za watenja wake kwa njia ya siri ili zisifuje kwa umma. 

Ni kwa heri ya mteja mwenyewe kutaka kutoa ushuhuda kwa jamii.

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments