Ticker

6/recent/ticker-posts

Shamsa Ford aeleza alivyopigika na maisha

 


Kupitia Friday Night Live ya @eastafricatv na #EastAfricaRadio staa wa filamu nchini shamsaford amesema kuna kipindi alipitia changamoto za maisha mpaka kuuza gari yake na kukaa miaka mitatu bila kutumia gari.


"Ni kweli maisha yalinipiga ni changamoto ambayo kila mtu anapitia, nilikuwa na gari yangu niliiuza kutokana na changamoto za hapa na pale, nilikaa miaka mitatu/miwili bila gari"

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments