Ticker

6/recent/ticker-posts

Tulichekwa na Majirani Lakini Mke Wangu Sasa Anazaa



Naitwa Mohamed mzaliwa wa kijitopanga Tanzania ambako familia yangu pia imekita 

mizizi.

Nilimpata mrenbo fulani ambaye tulianza maisha naye lakini kuna jambo moja 

lililotusumbua kwa muda mrefu. Tatizo hilo ni la kupata watoto.

Tumetafuta mtoto tangu mwaka jana lakini hatujafanikiwa. Mimba ya kwanza ilitoka 

kisha ya pili pia ikatoka tukabaki kwa masononeko.

Sijajuwa ni nini hasa mbaya lakini nilimpeleka bibi hospitalini ili afanyiwe uchunguzi 

lakini suluhu haikupatika na ikafika wakati wa kuanza kulaumiana naye. Nilimuambi 

kila mara simtaki sababu hawezi nizalia watoto hata nikamfukuza na akaenda kwao.

Bila kufucha, amekuwa kwao kwa muda wa miezi nane nilipoambiwa anaudhuria 

matibabu ya kienyeji kwa Daktari Ngoso. Hata nilipoambiwa hilo nilipuuzilia mbali 

lakini dadangu akaniambia nitafute huyo bibi haraka huenda akafanikiwa kupata mtoto 

baada ya kupata matibabu kwa Ngoso. Kwa sababu nilimuheshimu dadangu huyo 

nilimtuma amuite bibi yangu arudi. Na la kushangaza aliporudi tumekuwa naye kwa 

muda wa mwaka mmoja na tayari tumepata mtoto. Ngoso Doctors ni madaktari wa 

kiasili ambao wanaweza kutatuwa changamoto nyingi kama uzazi utasa na kadhalika.

Tunapoongea nawe sasa hivi tunatafuta mtoto wa nne na maisha yetu ya ndoa inanawiri 

bila mvutano. Ngoso nimewaaamini.

Kama unajuwa una matatizo na mapenzi, ndoa na magonjwa kwa nyumba yako mbona 

usitafute matibabu ya Ngoso? Ngoso Doctors ni shujaa wa mambo yote.

Nambari ya simu ya daktari ama WhatsApp ni +254 718756944. 


Ngoso anapatikana kwa mitandao. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni 

https://www.doctorngoso.com

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka 

kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Daktari hutunza ripoti na habari za watenja wake kwa njia ya siri ili zisifuje kwa umma. 

Ni kwa heri ya mteja mwenyewe kutaka kutoa ushuhuda kwa jamii.

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments