Ticker

6/recent/ticker-posts

Tulichofanyahadi tukawa wakulima wakubwa wa Mchele kwetu Shinyanga



Nataka kusema kuwa tangu tufanaye hilo, tumejionea maajabu ya Musa. Sasa sisi ni 
hatukukuwa na bahati hiyo.

Tulianza ukulima mtaani shinyanga lakini hatukufanikiwa hata kidogo miaka ikafika 
wakati tulisema tuachane na kilimo.
Kwa muda wa miaka saba tumehangaika kila mara tunapojaribu kupandamchele 
Familia yetu haikufanikiwa sana kimaisha na ndipo wengi wetu tuliishia kilimio na 
Vile vile, kama unajuwa una matatizo na mambo ya mapenzi kwa nyumba yako 
kutusaidia kufungua ukumilia.

Vile mnavyojuwa, Shinyanga kuna mchele mwingi na kilimo hufanyavyema lakini sisi 
tunyunyizeshamba mara moja. Tulienda kufanay hivyo huku yeye akienedela na 
Alituibia siri ya ukulima na kutuambia kuna Daktari wa kienyeji ambaye ana uwezo wa 
kisomo.

inaishia kuharibiwa a n mvua au wadudu.
Ngoso amabye alitusikiza na kutuambia tuende kwa ofisi yake tuchukue dawa ya 
Kwa bahati nzuri mwaka jana kun arafiki ya bibi yangu alitutemeblea na kutuhurumia. 
Tulienda mimi na bibi yangu na akatupea kichupa kidogo hivi cha maji fulani tuende 
wankuja na matrela kununuwa amgunia ya mpunga. Ahasante Ngoso.

Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya 
https://www.doctorngoso.com
Ngoso anapatikana kwamitandao. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka 
Ni daktari mwenye tajriba ya juu mno na hutunza siri ya wagonjwa/wateja ili ibakie siri 

Wasiliana kwa nambari +254 718756944. 
kuharakisha kuwatembelea madaktari was Kiwanga. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.comna tuvuti yake ni 
kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

isiyo fuja nje ila tuu kama mteja mwenyewe anataka kuitoa kwa njia ya ushuhuda.
mimi na bibi yangu tumekuwa shambani kila siku tuliomba kufanikiwa.
kufungua Baraka zetu. Tulimuomba nambari na kumpigia daktari huyo kwa majina 
wakulima wakubwa wa mounga. Tunawateja wengi kutoka Kenya na Tanzani amabo 
tafadhali nakusihi upate matibibu wa Ngoso. Ngoso Doctors ni shujaa wa mambo yote.

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments