Ticker

6/recent/ticker-posts

Tumia Dawa Bora za Vidonge vya Mitishamba..Je Unasumbuliwa na Nguvu Kiume, Kisukari, Maumbile Madogo?



Baada ya maombi mengi ya wateja wangu ya kuitaja kuboresha Dawa ili kurahisisha utumiaji sasa DR DITTU kapokea maombi yenu sasa Dawa zetu zipo kwenye mfumo wa vidonge na unga pia

_________________________

πŸ‘‰πŸ»je unasumbuliwa na tatizo la nguvu za kiume yani kushindwa kuludia tendo,kuwah kukojoa kabla mwenzi wako hajakojo

_________________________


πŸ‘‰πŸ» Je unasumbuli na tatizo la uume kuwa mdogo au mwembamba mpaka tatizo ili linakutia aibu au kudharauliwa ongeza saiz upendayo sasa inch 5,6,7na 8

________________________

πŸ‘‰πŸ» Je unasumbuli na tezi Dume, vidonda vya Tumbo,ngiri,kukosa Choo,

__________________

πŸ‘‰πŸ» Je unasumbuli na ugonjwa wa kisukari,presha, magonjwa ya moyo, miguu kufa Gazi uzazi na na mengineyo

_______________________

🌳Tumia mafuta asili na vidonge vyake kuongeaza saizi ya uume

🌴ongeza nguvu za kiume Mara dufu ata kama una umri mkubwa Kwa kutumia vidonge asiri

Ofisi yetu ipo Mbagala sabasaba na buguruni Rozana pia tunasafirisha uduma popote pale ndani ya nchi na nnje ya nchi mpigie DR DITTU SIMU +255782794980

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments