Ticker

6/recent/ticker-posts

Ukitaka Kuzaa Watoto Werevu Fanya Hili




Mimi ni mama Hamisah kutoka Mtwara Tanzania na niko na bwana na watoto tano
wote ambao wako shuleni wanasoma.

Jambo ambalo wengi wameshindwa kuelewa ni vile wanangu wote ni werevu shuleni
manake wote wanapata alama za juu na ni nambari moja kila mhula jambo ambalo
limewatatiza majirani hawapati usingizi.

Majirani hawafahamu kuwa mimi ni mama mjanja ambaye nimefanya mikakati zangu
na daktari wa kiasili ambaye aliweka baraka tele za masomo kwa wanangu.

Ni rafiki yangu mama Zubedah ambaye aliniibia siri hiyo ya maisha baada ya watoto
wake kufanikiwa masomoni. Hapo ndipo na mimi nikachukuwa mwanangu wa kwanza
nikampeleka kwa daktari Ngoso ambaye anatibu kupitia njia ya kiasili yaani miti
shamba. Baada ya mtoto wangu kufanyiwa matibabu hayo, aliimarika kimasomo kwa
haraka mno. Kwa mfano, mhula wa kwanza kwenye kidato cha kwanza alipata alama za
juu na kuwa wa kwanza darasani na kutoka hiyo siku hajarudi nyuma.

Ilibidi niwapeleke waliobaki wote pia watengenezwe na Daktari Ngoso na kwa kweli
watoto wangu sasa ni werevu na ninatarajia kuanza kuwapeleleka chuo kikuu mmoja 
baada ya mwingine.

Kama unajua watoto wako wanamatatizo ya kimasomo tafadhali jaribu kutafuta njia 
mbadala ya kienyeji ili watengenezwe. Mimi naweza kuwasihi tu kumpigia simu Daktari 
Ngoso ama Ngoso Dictors ambao wanatajriba ya juu kushughulikia matatizo kama hayo  na ya kifamilia pia.

Kwa Magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya tafadhali harakisha 
unawatembelea madaktari wa Ngoso.
 
Kwa mawasiliano piga kwa nambari +254 718756944. 
Ngoso anapatikana kwa mitandao. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni 

Kumbuka sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika 
kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Daktari hutunza ripoti na habari za watenja wake kwa njia ya siri ili zisifuje kwa umma. 
Ni kwa heri ya mteja mwenyewe kutaka kutoa ushuhuda kwa jami

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments