Ticker

6/recent/ticker-posts

Umepoteza mzigo wako wowote? Fanyahivi ili uupate

 


Amini usiamini siku iliyofuata polisi wa kituo hicho nilichokuwa nimepiga ripoti 

nilipojaribu kuritpoti kwa kituo kimoja cha polisi ili wanifanyie uchunguzi, sikupata 

Rafiki yangu jina Abdul aliniarifu kuwa nitumie Daktari mmoja wa miti shamba kwa 

Sasa mzigo wangu ulipopotea nilitatizka mno manake sikujuwa pa kuanzia na hata 

nijaribu. Nilipigia Ngoso Doctors simu na akaniuliza mzigo ulikuwa na nini ndani kisha 

mimihubeba kiasi kikubwa cha hela kwa mfano shilingi elfu mia nne hela za Kenya. 

kuuza, karibu nijitie kitanzi. Wakati huo nilikuwa natoka Kenya naelekea kwetu 

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka 

kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

majina Ngoso ambaye ana uwezo wa kupata mzigo wangu kwa muda wa siku moja tu. 

Kama unajua ushawai pata tatizo kama hili langu tafadhalai piga ripoti kwa Ngoso

nimejihusisha na mambo biashara mno na hata mwaka uliopita nilifanikiwa kununua 

Mimi husafiri Nairobi kila mara kununua hizo bidhaa za simu za kuuza na mara nyingi 

Tanzania

nikamfahamisha ni mzigo wa bidhaa za simu.

sh 250K pesa taslimu. 

Doctors haraka iwezakanavyo. Kwa shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi 

Nilipoupoteza mzigo wangu wa dhamana ambao ulikuwa umebeba simu na bidhaa za 

kipande kidogo cha ardhi.

Nilidhani ni utani Abdul alikuwa ananifanyia lakini nikasema liwe liwalo wacha 

Siku hiyo nimilikuwa nimenunua bidhaa za kima cha shilingi elfu mia mbili unusu yaani 

Majina yangu niDauglas mwenye umri wa miaka 34 na tangu nimalize shule mimi 

chao. Nashukuru Ngosoamabey pia anafanyia wateja wake kisomo. Ahasante.

jibu. Ilikuwa uchungu.

na afya, harakisha kuwatembelea madaktari wa Ngoso.

mwanzo waliniitia mzigo ambao walisema walipata umetupwa karibu na lango la kituo 

Nambari ya simu ya daktari ama WhatsApp ni +254 718756944. 

Ngoso anapatikana kwa mitandao. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni 

https://www.doctorngoso.com

Ni daktari mwenye tajriba ya juu mno na hutunza siri ya wagonjwa/wateja ili ibakie siri 

isiyo fuja nje ila tuu kama mteja mwenyewe anataka kuitoa kwa njia ya ushuhuda.


Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments