DIRECTOR KENNY aeleza kilichomkosanisha na DIAMOND, kuoneana aibu na HARMONIZE walivyoanza kazi tena

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA



Nini sababu ya Kenny kuacha kufanya kazi na Diamond? Anafunguka. Anaeleza pia jinsi ambavyo alikuwa ameamua kutofanya tena video za muziki. Je, alipoanza kufanya tena kazi na Harmonize, vibe ilikuaje? Hayo na mengine mengi fuatilia mahojiano haya


VIDEO:

Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad