Ticker

6/recent/ticker-posts

Irene Uwoya Kimempata Nini...Afunguka Haya "Ushindwe Kwa Jina la Yesu"


Kutoka Kwenye Ukurasa wa Instagram Wa Msanii Wa Filamu Bongo 🇹🇿 @ireneuwoya8

"Hamna kitu sipendi kama mtu anambie utaona …ntaona nin ambacho sijawahi ona MUNGU kaniumba na macho mawili yanaona vzuri sanaaa …wewe Nani?nakwambia ushindwe kwa jina la YESU …ujumbe umefika na nimekujibu sina jipya la kuona 😏😏😏" - Uwoya

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments