Manara "“Ndugu zangu nimekuja kama MC tu wala sihusiki na mechi yenu, nimelipwa na Yanga"


“Ndugu zangu nimekuja kama MC tu wala sihusiki na mechi yenu, nimelipwa na Yanga kwa ajili ya hii shughuli” Haji Manara

Mjela jela kavamia shughuli na Mimi Nyapara wake sikuwa na taarifa😀

Oyaaa @hajismanara jioni hii, kaba sero! kaba sero! Kamata sero.
______

Usikose Elimu ya pesa ni muhimu mno,na zaidi ukilipia Tsh 1000 ebook hapo Chini unaweza kushinda Tsh Laki moja bofya HAPA



 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Below Post Ad