Ticker

6/recent/ticker-posts

Paula Masanja "Mama yangu ndie Mungu wangu wa Duniani"


Mrembo ambae ni mtoto wa mastaa wawili #PfunkyMajani kutoka Bongofleva na Kajala Masanja kutoka Bongo movie #PaulaKajala, amefunguka kuhusu mapenzi ya wazazi wake na kumtaja Mama yake #Kajalamasanja kuwa ndie Mungu wake wa duniani / Mungu wake wa pili na anampenda sana.

"Mama yangu nampenda sana, Mama yangu ndie Mungu wangu wa duniani" amesema Paula kupitia kipindi cha The Switch ya Wasafi Media.
-

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments