Fanya hivi ukutane na muujiza wa kupata kazi au ajira kwa wepesi!

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA




 Jina langu ni Zakayo wa Arusha, Tanzania mwaka jana nikaona kazi zimetangazwa katika shirika kubwa, na wanataka coordinator, mtu mwenye uzoefu, nikaomba ile kazi kwa moyo mmoja. 

Nikawa nasubiri majibu, baada ya wiki 3, wakanipigia simu, kwamba kuna usaili, atakiwa kufika  bila kukosa, nilifurahi sana nikaona huu ndio mwanzo wa kuipata hiyo kazi. 

Siku ya usaili, nikawahi mapema, walisema saa mbili, mimi nikafika saa moja na nusu, nikapokelewa, nikakaa mapokezi kwenye viti vya wageni. Nikatulia hapo kungoja kifuatacho. 

Ghafla akaingia mama mmoja safi, kavaa kibosi, kwa kweli alikuwa na muonekano wa Kibosi. Akaomba kitabu cha mahudhurio.

 Nilivyomwona, nikaanza kuhisi namfahamu, nikawa nawaza, akafika pale akanisalimia, nikasimama nikampa mkono.
Akanisalimia kwa uchangamfu, huku akitabasamu, akaniuliza umefikaje fikaje hapa. 

Nikasubiri, muda ukafika ingawa walichelewa sana kutuita kuingia kwenye usahili. you're worthy. Basi, nikapata ile kazi. Nikasema lazima nimuone huyo mama, nimshukuru.
Kufika, msaidizi wake akanipeleka mpaka kwenye ofisi yake, yule mama akaniita Zakayo mwanangu karibu, akaniuliza unanikumbuka?  nikasema mama hapana. 

Akanielejezea jinsi nilivyokutana naye miaka ya nyuma na kumsaidia, lakini ukweli ni kwamba huyo mama sijawahi kumuona wala kumsaidia. 

Ninachojua mimi niliomba msaani kutoka kwa Dr. Kiwanga anifanyie tiba nipate kazi baada ya kuzunguka kwa miaka mingi bila mafanikio yoyote yale. Nilijua kukutana na yule mama ni nguvu ya dawa kutoka wa Dr. Kiwanga. 

Ukiachana na hilo, Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara. 

Vile vile anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, 

kwa mawasiliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com

tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.comwww.kiwangadoctors.com 

au piga simu +254 769404965.
Mwisho. 

Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad