Haji Manara “Nimeachana na Mke wangu wa kwanza..Naweza Kumuoa Msaidizi Wangu Personal Assistant Ikiwezekana""


Baadhi ya Maswali aliyoulizwa Haji Manara na Mtangazaji Diva:

Kuhusu Mke wa Kwanza:

“Nimeachana na Mke wangu wa kwanza … Sijampa talaka bado nasubiri taratibu za kisheria ila nammiss pia” Haji Manara
Kuhusu Mwanamke aliyemtambulisha Kama Personal Assistant Wake:
"Watu Wanashangaa Mimi Kuwa na Msaidizi wa Kazi Zangu Mzuri vile, Niko nae muda mrefu nasafiri nae kikazi, naweza nikamuoa pia ikiwezekana"


💥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SERIKALINI

💥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SEKTA BINAFSI

💥NAFASI ZA INTERSHIP MAKAMPUNI MBALI MBALI

Post a Comment

2 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.
  1. 놀다 바카라 지금 온라인으로 라이브하고 놀라운 보너스를 받으세요

    ReplyDelete
  2. Nice post! Thanks for sharing this quality information with us. I really enjoyed reading. check this and visit this site to know more OKBET APPLICATION FOR GAMBLING IN THE PHILIPPINES

    ReplyDelete

Top Post Ad

Below Post Ad