Hii ndio Dawa ya Migogoro yote Ndani ya ndoa!




Jina langu ni Debora kutoka Mwanza, Tanzania, mwaka mmoja baada ya kufunga ndoa na mume wangu Kelvin mambo yalianza kubadilika hasa kwa upendo aliokuwa nao mwanzo mume wangu alipunguza.

Hali hii ilinipa wasiwasi mkubwa sana lakini kiukweli mume wangu nilimkabidhi moyo wangu wote hivyo sikumfikilia vibaya licha ya hayo niliyokuwa napitia.

Tukiwa tumelala kitandani aliniambia mke wangu sitaki nikuone mtandaoni wewe ni mke tayari na unatakiwa kuishi kama mke  kwa  
Nilikuwa namheshimu na kumpenda sana mume wangu sikutaka kubishana nae japo iliniuma kwani nilikuwa nimezoea kuingia mitandao sana tangu nikiwa kwetu. 

Nilimpatia simu yangu usiku ule ule kisha akafuta mafaili yote ya mtandaoni, hapo nilijiuliza maswali mengi kwanini kafanya vile au hataki niwe natumia simu, nilijiuliza ila sikuweza kupata jibu kwa muda huo mimi nilizidi kuongeza upendo katika ndoa. 

Nilianza kuamka saa1 1  kila siku namuandalia chai, namchemshia maji ya kuoga huku nikijitahidi kumpatia haki yake ya ndoa kwa muda  licha ya kumfanyia hayo yote sikuona muitikio mkubwa wa upendo  kutoka kwa mume wangu.
 
Nilipitia kipindi kigumu kidogo mpaka nikaanza kuhudhuria semina mbalimbali za ndoa bila mume wangu kujua ili kikubwa niweze kumfurahisha mume wangu ambaye nilimpenda kuliko mtu yeyote katika maisha yangu. 

Siku moj wakati ameenda kuoga niliweza, kuchukua simu yake kisha nikaanza kukagua  kimoja baada ya kingine niliingia kwenye meseji ndipo nilipokutana na mambo mazito. Baada ya kutoka kuoga nilimwambia mume wangu samahani nimekuta meseji mbaya kwenye simu yako ni nani yako unayechati naye. 

Vile mume wangu alikasilika sana na kuniambia niondoke pale nyumbani, nilimuomba msamaha lakinni hakuweza kunisikia mimi
niliondoka kwa mume wangu na kurudi kwa wazazi wangu kumbe alikuwa na mwanamke nje ila mimi sikuweza kumjua.

Baaada ya kukaa kwa wazazi kama wiki mbili, nilikutana na rafiki yangu nikamueleza jinsi nilivyofukuzwa na mume wangu, rafiki yangu alihudhunika sana, aliniambia nakupa namba hii (+254 769404965) ya Dr. Kiwanga. Wasiliana naye. 

Niliwasiliana naye, kabla hajanipa tiba yake aliniuliza kwanini nimeamua kuondoka nyumbani kwangu nilimuelezea akanipa pole na kuniambia nakufanyia hii dawa itakusaidia na utaona matokeo ndani ya muda mfupi. 

Baada ya siku tatu, mume wangu alinipigia simu huku akiniomba msamaha, akaomba nirudi nyumbani tuongee, nilifurahi sana kusikia vile. 

Nilirudi nyumbani huku nimefurahi nilimkuta mume wangu, alinikumbatia na kunambia nimsamehe kwa yote aliyoyafanya, nilifrahi sana. Namshukuru sana, Dr. Kiwangwa kwa kunirejeshea ndoa yangu. 

Ukiachana na hilo, Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara. 

Vile vile anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, 

kwa mawasiliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, 

tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com 

au piga simu +254 769404965.
Mwisho. 

đź’ĄNAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SERIKALINI

đź’ĄNAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SEKTA BINAFSI

đź’ĄNAFASI ZA INTERSHIP MAKAMPUNI MBALI MBALI

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad