Shaffih Dauda Awashukia Waamuzi wa Mpira Baada ya Mechi ya GEITA na Singida Big Stars


Shaffih Dauda Geita dhidi ya Singida Big Stars ilikuwa mechi nzuri sana kabla ya Waamuzi kuiharibu kabisa mechi hiyo.

Unatazama namna timu zetu zimewekeza kuipa thamani ligi lakini bado Waamuzi hawajavuka hatua moja kuelekea nyingine, bado kuna shida kubwa sana.

💥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SERIKALINI

💥NAFASI ZA AJIRA ZILIZOTANGAZWA LEO SEKTA BINAFSI

💥NAFASI ZA INTERSHIP MAKAMPUNI MBALI MBALI

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad