FIFA Imeitaka timu ya Taifa ya Ubelgiji kuondoa neno "Love" Kwenye Jezi yao

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA



Shirikisho la Soka Duniani(FIFA) limeitaka timu ya Taifa ya Ubelgiji kuondoa neno "Love" kwenye kola ya jezi zao za ugenini.

Uamuzi huo wenye unakuja siku mbili kabla ya kikosi hicho cha Roberto Martinez kucheza na Canada,Jumatano jioni,mechi yao ya kwanza katika Kombe la Dunia.

Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Tags

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad