SHEIKH SHARIFF MAKALAMA* Anamshukuru Mola, kwa kumpa karama kutibu na Kuombea Watu Dua

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA





*SHEIKH SHARIFF MAKALAMA* Anamshukuru Mwenyezi Mungu πŸ™πŸΎπŸ•πŸ•‹kwa kumpa karama ya kufundisha na kuwaombea Dua viumbe wakeπŸ•‰πŸ•‰. Napenda niwashukuru wote mliorudi kutoa shukran na wengne mlio mbali hasa nje ya nchi kuyashuhudia yale Mwenyezi Mungu aliyowatendea kupitia Dua na Visomo mbalimbali.

Kwa uwezo alimpa mola, *SHEIKH SHARIFF MAKALAMA* yuko kusaidia matatizo kama..

Je unasumbuliwa na tatizo la nguvu za kiume?

Je umekua ukipata pesa na inakwisha bila kujua? πŸ’ΈπŸ’΅πŸ’΄πŸ’Έ

Je umeachwa na mpenzi, mume au mke? Nipo kukusaidia πŸ’‘πŸ’

Je wewe ni mgumba au ukipata mimba inaharibika? Ondoa shaka hilo litakwisha nawe utaitwa mama.🀰🏼🀱🏻🀱🏻

Je umekua mtu wa mikosi kila siku? *SHEIKH SHARIFF MAKALAMA* atakufanyia Dua na Visomo mbalimbali.πŸ˜‡☪πŸ•ŒπŸ•πŸ•‹

Miliki pete ya bahati kutoka falme kuu.

Miliki pesaπŸ’ΈπŸ’Έ za majini bila masharti yeyote. Malipo ni km sadaka na utalipa baada ya Kufanikiwa.

.Na kwa mlio mbali au nje ya nchi πŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‡ΉπŸ‡Ώ mnaweza kuwasiliana nae kwa call/WhtatsApp +255 675 650 099

Pia *SHEIKH SHARIFF MAKALAMA*

Karibuni

+255 675 650 099



Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad