Ticker

6/recent/ticker-posts

Hivi ndivyo nilivyopata kazi baada ya kuzunguka kwa miaka mingi

Nafasi za Ajira Serikalini Zilizotangazwa Wiki Hii Bonyeza HAPA

Nafasi za Internship Zilizotangazwa Bonyeza HAPA

Matokeo ya Form Four 2022 Bonyeza HAPA



Hakuna kitu ambacho kimekuwa kikiwasumbua vijana wengi barani Afrika kwa sasa 
kama kupata ajira, bila ajira ni vigumu kwa kijana kuweza kuendesha maisha yake na 
kuwa mtu mwenye mafanikio.
Imekuwa ikiaminika kuwa mtu aliyeenda shule kusoma hadi elimu ya juu amekuwa 
katika nafasi nzuri zaidi ya kupata kazi, lakini kadiri miaka ambavyo imekuwa ikienda 
suala la ajira limekuwa changamoto kwa wasomi na wasio wasomi.

Nasema hivyo kwa sababu baada ya kuhitimu Chuo Kikuu nilikaa nyumbani miaka 
minne bila kufanikiwa kupata ajira licha kutuma maombi katika ofisi mbalimbali za 
kiserikali na kibinafsi. 

Lakini jambo lilonishangaza ni kwamba kuna ambao walimaliza Chuo nyuma yangu 
walikuwa wakipata ajira na kuanza hatua za kimaendeleo kama kujenga na kufungua 
biashara zao ila kwangu ilikuwa ni tofauti. Hali hiyo ilinifanya kujiona mwenye bahati 
mbaya maishani sana ingawa niliamini kuna muda wangu utafika. 
Wakati nikiwa natembelea wavuti mbalimbali ambazo hutoa matangazo ya ajira niliweza 
kukutana na hii; www.kiwangadoctors.com, nilisoma huduma mbalimbali wanazotoa na 
kubaini kuwa wanaweza kunisaidia kupata ajira na hata kupandishwa cheo kazini na 
kuongezwa mshahara. 

Basi niliamua kuchukua namba ya Dr. Kiwanga ambayo ni +254 769404965, 
niliwasiliana na Dr. Kiwanga nikamwambia nimekuwa nikitafuta kazi kwa muda wa 
miaka minne, alinieleza ndani ya siku tatu nitapa kazi wala nisijali lolote kwa sasa kwani 
ameshasaidia vijana wengi kama mimi. 

Kesho yake asubuhi nilipokea barua pepe mbili zikinijulisha kuwa nahitajika kufika 
kwenye usahili wa kazi, nilishindwa niende ipi niache ipi, niliamua kwenda moja wapo. 

Baada ya mahojiano waliniambia kuwa nimefaulu mahojiano na niwe tayari kuanza kazi, 
wakanipa mkataba nikausome halafu siku inayofuata nije kuusaini. 
Napozungumza sasa nipo kazi nikipokea malipo mazuri ambayo sikuwahi kuyafikiria 
maishani mwangu kuyapata, tayari napanga kufungua kabishara kadogo kabla ya 
kufanya mambo mengine makubwa. Nachoweza kuwashauri vijana wanaohitaji ajira 
wawasiliane na Dr. Kiwanga.

Kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, 
kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya 
ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika 
biashara. 

Pia anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, 
kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com
tembelea tovuti 

au piga simu +254 769404965.

Nafasi za Ajira Zilizotangazwa Leo Tanzania Zipo HAPA

Ufadhili wa Masomo ( Scholaships) Bonyeza HAPA

Post a Comment

0 Comments