Ticker

6/recent/ticker-posts

Mpenzi Wangu Anataka Turudiane Tatizo ana Mimba ya Mwanaume Mwingine, Nifanyaje?

Nafasi za Ajira Serikalini Zilizotangazwa Wiki Hii Bonyeza HAPA

Nafasi za Internship Zilizotangazwa Bonyeza HAPA

Matokeo ya Form Four 2022 Bonyeza HAPA



Katika haya maisha epuka sana kujifanya mjanja sana kuliko watu wengine, jambo hilo
litakufanya ujione unapiga hatua kimaisha mwisho wa siku unajikuta upo pale pale.

Nakumbuka nilikuwa na mpenzi wangu ambaye nilimpenda sana, nilimgharamikia kila
kitu kwa lengo la kuja kumuoa hapo baadaye lakini akaja kunisaliti na mtu mwingine na
kuniacha bila huruma.
Jina langu ni Masanga, mpenzi wangu huyu alikuwa anaitwa Mamura, nakumbuka katika
mahusiano yetu tulikuwa tunapigiana simu sana usiku na kuzungumza mipango yetu ya
maisha na ndoa yetu itakavyokuwa.
Lakini baada ya muda kila ambapo nilipokuwa napiga simu yake ilikuwa inatumika na
muda mwingine alikuwa hapokei kabisa, hata hata baadaye alikuwa hanitafuti.

Nilipomuuliza alikuwa anajibu kuwa ametingwa na kazi nyingi, mimi nililazimika
kumuelewa kutokana nilimpenda sana kupita maelezo.
Hata hivyo, baada ya muda nilikuja kugundua yupo na mwanaume mwingine, nilimuuliza
kuhusu hilo akanijibu ni kweli, yeye amejikuta akimpenda tu bila kujua sababu ni ipi.

Niliamua kuachana naye na kupiga moyo konde kwamba siku moja nitakuja kupata
wangu ambaye atakuwa ni mkweli maishani mwangu asiyekuwa na chembe la usaliti
daima. Lakini mpenzi wangu huyu wa zamani alikuwa anaposti picha mtandaoni akiwa na 
mpenzi wake, kila nilipokuwa naona moyo wangu ulikuwa unaumia sana na kutamani 
arudi kwangu moja. 

Kila nikikumbuka mipango ambayo tulikuwa tumeweka na huyo mpenzi wangu mpya 
moyo wangu ilikuwa unauma na kuona kama nitakufa. Niseme ukweli nilikuwa na wivu 
sana kwake, nilitamani kuona akirejea kwangu na kuwa wangu pekee yangu kama 
ilivyokuwa hapo. 

Nikiwa huko kwenye mitandao ya kijamii niliweza kupata namba ya Dr. Kiwanga 
ambayo ni +254 769404965, nilijaribu kupiga, ikaita na kupokelewa, nilieleza shida 
yangu kuwa nataka kumrejesha mpenzi wangu katika himaya yangu. 
Baada ya kuzungumza na Dr. Kiwanga, nilianza kupata SMS kutoka kwa yule mpenzi 
wangu akinijulia hali, hapo nikajua kabisa kuwa dawa imenza kufanya kazi. Siku mbili

mbele, Mamura alinipigia simu mwenyewe na kuanza kulia, huku akiomba sana msamaha 
kwa yote aliyotokea na kutaka kugangwe yajayo. 

Kwa vili nilimpenda sana nilikubali kumsamehe kiroho safi tu na kusema hakuna 
binadamu asiyekuwa na makosa kwani hakuna mtu mkamilifu hapa duniani. 
Sema jambo linalonisumbua kwa huyu mpenzi wangu ni kwamba amekuja kuniambia ana 
ujauzito wa yule kijana aliyekuwa naye kwa kipindi kifupi, amenisistiza kama kweli 
nampenda ni kubali kulea hiyo mimba. Je, hapo nichukue hatua gani?. 
Ukiachana na hayo, Dr. Kiwanga ana uwezo wa kukuwezesha kuwa mtu wa bahati 
maishani, kushinda bahati nasibu kukukinga na maadui zako na mengineo. 

Kwa maelezo 
zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com

ama kwenye wavuti 

ama waweza kuwasiliana nao kupitia namba ya simu +254 
769404965.

Nafasi za Ajira Zilizotangazwa Leo Tanzania Zipo HAPA

Ufadhili wa Masomo ( Scholaships) Bonyeza HAPA

Post a Comment

0 Comments