Ticker

6/recent/ticker-posts

Kutana na Sheikh Shariff Makalama Mwenye Uwezo Mkubwa wa Kutibu kwa Kutumia Dua na Matatizo ya Nguvu za Kiume

Nafasi za Ajira Serikalini Zilizotangazwa Wiki Hii Bonyeza HAPA

Nafasi za Internship Zilizotangazwa Bonyeza HAPA

Matokeo ya Form Four 2022 Bonyeza HAPA




*SHEIKH SHARIFF MAKALAMA* Anamshukuru Mwenyezi Mungu πŸ™πŸΎπŸ•πŸ•‹kwa kumpa karama ya kufundisha na kuwaombea Dua viumbe wakeπŸ•‰πŸ•‰. Napenda niwashukuru wote mliorudi kutoa shukran na wengne mlio mbali hasa nje ya nchi kuyashuhudia yale Mwenyezi Mungu aliyowatendea kupitia Dua na Visomo mbalimbali.

Kwa uwezo alimpa mola, *SHEIKH SHARIFF MAKALAMA* yuko kusaidia matatizo kama..
Je unasumbuliwa na tatizo la nguvu za kiume?
Je umekua ukipata pesa na inakwisha bila kujua? πŸ’ΈπŸ’΅πŸ’΄πŸ’Έ
Je umeachwa na mpenzi, mume au mke? Nipo kukusaidia πŸ’‘πŸ’
Je wewe ni mgumba au ukipata mimba inaharibika? Ondoa shaka hilo litakwisha nawe utaitwa mama.🀰🏼🀱🏻🀱🏻

Je umekua mtu wa mikosi kila siku? *SHEIKH SHARIFF MAKALAMA* atakufanyia Dua na Visomo mbalimbali.πŸ˜‡☪πŸ•ŒπŸ•πŸ•‹
Miliki pete ya bahati kutoka falme kuu.
Miliki pesaπŸ’ΈπŸ’Έ za majini bila masharti yeyote. Malipo ni km sadaka
.Na kwa mlio mbali au nje ya nchi

πŸ‡ΉπŸ‡ΏπŸ‡ΉπŸ‡Ώ mnaweza kuwasiliana nae kwa call/WhtatsApp +255 748 613242
Pia *SHEIKH SHARIFF MAKALAMA*
Karibuni

Call +255 748 613242

Post a Comment

0 Comments