Diddy Afunguliwa Mashtaka Mengine ya Biashara ya ngono

Nafasi za Ajira Zilizotangazwa Leo Bonyeza Hapa

Mahakama kuu huko New York imeripotiwa kujiridhisha na Mashtaka ya Kesi mpya inayomkanili Nguli wa muziki #Diddy ya madai ya Biashara ya ngono
.
Hivi karibuni iliripotiwa kuwa Mwanamama Mmoja aliefahamika kwa jina la AdriaEnglish alimfungulia Kesi Diddy akimtuhumu alimlazimisha afanye mapenzi na wageni waliokuwa kwenye Party mwaka 2004.
.
Mashtaka dhidi ya Rapa Diddy yanazidi kuongezeka tangu mwezi Novemba mwka jana wakati mpenzi wake wa zamani CassieVentura aliwasilisha kesi dhidi ya rapa huyo akidai alinyanyaswa kijinsia.
_________

LOVE STORY YA UTANIKUMBUKA NEYLA Ipo tayari ni maandishi na Sauti !, Kuisoma yote Bonyeza HAPA Lipia tsh 1000 Tu mtandao wowote,au Tembelea www.makapedia.com

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad