Contact us

Contact us 

Udaku Special Blog
udakuspecially@gmail.com

12 comments:

  1. MAMB VIP MKUU? NAWEZA KUPATA NAMBA ZAKO NIMEVUTIWA ANA NA BLOG YAKO. KUNA MAMBO NAHITAJI TUZUNGUMZE

    ReplyDelete
  2. Safi sana ndugu, uko very updates
    @maisha360tz.blogspot.com

    ReplyDelete
  3. safi sana kwa habari za siasa http://habarizero.blogspot.com/

    ReplyDelete
  4. SAMAHANI MIMI NI MWANAFUNZI WA CHUO MOSHI NASHIDA UKINISAIDIA NAZANI NTASHUKURU SANA
    NAOMBA NISAIDIE JINSI YA KUTENGEZA BKOG IKAMILIKE KAMA HII TU NDIO SHIDA YANGU BASI
    NASOMA ICT NA MALENGO YAKUJA KUWA MTU FLANI MBELE NAOMBA NISAIDIE NAMBA ZANGU ZA WHATSAP 0624956394

    ReplyDelete
  5. Nafasi za kazi mpya kila siku zinapatikana hapa https://www.ajiriwa.net/

    ReplyDelete
  6. Naomba kujua office yenu iko wapi, nina tangazo nataka kutoa. Jibuni hapa hapa mimi ni mdau wenu nitaona na namba za simu

    ReplyDelete
  7. Blog nzuri sana napenda habari zenu

    ReplyDelete
  8. Hello,

    My name is Conor from Infolinks Media and we are allocating budgets from a few select brands that we have quarterly placements for. I’m now in the process of evaluating different websites to see which could be a potential fit for our advertisers.

    Our research team has reviewed udakuspecially.com and determined it to be a good fit based on your audience, engagement, past performance, and the quality of the site's content.
    I'm trying to lock down these budgets this week. Are you available for a quick call tomorrow to discuss this opportunity?

    I look forward to hearing from you.

    Thank you,
    Conor
    --
    Conor O’Brien
    Sr. Business Development Executive
    Infolinks Media, LLC
    P: 845-987-4315
    E: conor@infolinks.com
    Schedule a call: https://calendly.com/_infolinks_schedule_call_1a/15min

    ReplyDelete
  9. Mimi Sitaki kuwapongeza kwa upuuzi mnaoufanya kuwachafua watu kupitia maandiko yenu. mnatumiwa na wakenya wapumbavu kuwachafua watanzania wenzetu akiwemo Diamond Plutnumz kwenye post yenu ikisema DAIMOND SIO MSANII WA KIDUNIA KAMA ANAVYOJINADI sasa niwaulize mlitaka Mama yenu ndio awe msanii mkubwa duniani.?

    kazi kushabikia vitu vya kioumbavu ambavyo faida yake kwenu ni ndogo kuliko hasara. Mnapoteza wasomaji na wafuatiliaji wa Blog yenu kwa kukosa akili mkidhani ni kujipatia umaarufu.

    hivi Diamond na hao mnaowafurahisha ni nani mwenye followers wengi kwenye mitandao ya kijamii na kurasa zao.? hivi ni nani mwenye viewers na subscribers wengi kati ya Diamond na hao mnaowabeba kwa kumchafua Diamond platnumz.? Sasa hao wafuatiliaji na washirika wa Simba Diamond ndio watakaowapoteza nyie msio na akili, kwa kutumia propaganda chafu kutaka kumdhohofisha msanii mkubwa ambaye anaipaisha bendela ya Tanzania kimataifa kuliko nyie wapokea vijipesa vinavyoishia kwenda kuvihonga tu na hamna maendeleo. Pumbavu tu nyie jamaa.

    kwanza Makala yenyewe au story fake mliyoitengeneza haina research yoyote wala ilivyoandika ina errors nyingi kuonesha mmekurupuka kabisa na lengo lenu lilikuwa sio jema tu. herufi zenyewe zinaandika kwa lafudhi ya kikenya na kijaruo. pumbavu. acheni ujinga nyie mbwa koko.

    ReplyDelete

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL | Powered by Blogger