Kutoka Kuwa Ombaomba Mtaani Hadi Mbunge

Nafasi za Ajira Zilizotangazwa Leo Bonyeza Hapa
Kutoka Kuwa Ombaomba Mtaani Hadi Mbunge


Jina langu ni Bernard, kwa sasa mimi ni mbunge wa jimbo fulani hapa nchini, ninataka kushiriki nawe hadithi yangu ya mafanikio ambayo wengine hufikiri ni kama filamu ili siku moja ukijaribu njia hii utanishukuru hapo baadaye.

Kwa sababu ya wakati, sitakusumbua na hadithi ndefu lakini chukua sehemu zile za muhimu zaidi ambazo unaona zitakufaa katika maisha yako au kuamua hatima ya maisha yako. 

Haijalishi unaweza kufikiria nini juu yangu lakini mradi tu nitakupatia ujumbe huu nafsi yangu itakuwa imeridhika. Kama una masikio unaweza kusikiliza na kama una macho unaweza kuona.

Nilimaliza elimu yangu katika Chuo Kikuu cha Kenyatta mnamo 2009 na nikafaulu kwa daraja la kwanza, kisha nikaenda kutafuta kazi. Nilitafuta kazi kwa miaka mingi bila mafanikio yoyote yale. 

Siku moja nilikuwa nikitembea tu na kuzunguka katika shamba langu huko Umoja Nairobi, ndipo nilipookota kipande cha karatasi ambacho naweza kusema kilikuwa na habari njema kwa ajili yangu.  

Ilisomeka hivi: Kiwanga Doctors ni mganga wa jadi ambaye uwezo wake wa kufanya kazi ndani ya saa 24. Yeye hushughulikia matatizo ya jumla kuanzia kushinda kesi za mahakama, kushinda bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali na hutabiri kwa usahihi nyota.

Vilevile anaponya magonjwa kama shinikizo la damu, kisukari, vidonda vya tumbo, kisonono, kaswende, TB, upungufu wa nguvu za kiume, miguu kuvimba au kuwaka moto na mengine.

Pia anatatua zaidi changamoto za maisha, kwa mfano masuala ya mapenzi na ndoa, shida za kifamilia, ugumu wa biashara, huongeza bahati yako, kushinda michezo ya bahati nasibu, kupandishwa cheo kazini na kuondoa roho za kishetani na ndoto mbaya.

Unaweza kupata usaidizi unaohitaji popote ulipo kupitia uponyaji wa umbali, Kiwanga Doctors wanasema moja ya sifa zao kuu ni uponyaji wa umbali.

Nilipenda ujumbe huo kwa kuwa nilikuwa nikihangaika kutafuta kazi, niliamua siku moja kumpigia kupitia namba yake +254 769 404965, cha kufurahisha nilipozungumza naye kwa simu alikuwa rafiki sana, kilichonitia moyo alitaka tuonane ana kwa ana. 

Alinipa miadi siku ya Jumanne, basi nilikwenda na kukutana naye. Ni wa kawaida sana kinyume na watu wanavyosema kuhusu mganga wa kienyeji. Tulikuwa na mazungumzo tu, tulifurahia wakati wetu pamoja, tulishiriki mawazo yangu na alinisaidia.

Tangu wakati huo, maisha yangu yalianza kwenda juu, mara moja niliajiriwa na kampuni ya kimataifa huko Mombasa kama mhasibu ambapo nilijikusanyia mali nyingi sana.

Fedha hizo nilizitumia katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2013 na nilishinda kwa kishindo. Asante sana Kiwanga Doctors, leo mimi ni mheshimiwa mwenye pesa,utajiri na familia nzuri. Maelezo zaidi utayapata katika tovuti yake, www.kiwangadoctors.com



_________

LOVE STORY YA UTANIKUMBUKA NEYLA Ipo tayari ni maandishi na Sauti !, Kuisoma yote Bonyeza HAPA Lipia tsh 1000 Tu mtandao wowote,au Tembelea www.makapedia.com

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad