LOWASSA Azungumzia Uzee Wake..Adai si Dhambi

 NAFASI ZA AJIRA BONYEZA HAPA


"Uzee si tatizo, uzee si dhambi, uzee ni kitu kinachokuja wakati fulani muda ukifika, mzee anaweza kusaidia jamii katika mambo mengi." - Edward Lowassa

Toa maoni yako

Unapenda Simulizi za Kusisimua?

Kuna Simulizi ya NDOA YANGU na kuna INATOSHA, Zitakukosha sanaa.
Bofya HAPA kufurahia sehemu ya 1 bure ndani ya group la telegram.


 

 JINSI YA KUANDIKA CV BORA BONYEZA HAPA 

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad