Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Ney wa Mitego Aampa za Uso Fred Vunja Bei "Ushamba wa Mademu Tutamsahau"

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Ujumbe kutoka kwa Baba Yaga umfikie Boss Fredy vunja bei:

Naomba Mumkumbushe Fred kua walikuwepo wauza nguo kama yeye walikuwa na hela kuliko yeye, walikuwa washamba wa mademu wa mjini kama yeye na wakafilisikq na hawapo tena, so na yeye kwa ushamba huo huo wa mademu tutamsahau ni muda tu #hawakatai zikiisha sasa

Post a Comment

0 Comments