Ticker

6/recent/ticker-posts

 



.

Nimepata Haki Yangu Tangu Mme Wangu Atoke Duniani 2000,Ndugu Zake Wakachukua Mali Yote Na kuniacha Natapata Na Watoto Wanne.


Duniani kuna mambo mengi sana ambayo sisi binadamu tunakutana nayo,yapo mambo mazuri na yapo  mambo mabaya.Nasema hivyo kwa sababu kuna siku ambayo wewe unakuwa Kwenye shida,maumivu  pamoja na tabu ila mda huo huo kuna mtu yupo ana furaha na amani katika Upande wake ndo  mzunguko wa dunia jinsi urivyo.ila maumivu mabaya sana ni yale ambayo yanasabishwa na binadamu  mwenzako,maumivu ayo yanauma sana tena sana. 

Mme wangu aritoka duniani mwaka 2000 na kuniacha na watoto wanne.Mtoto wetu wa nne arikuwa  ana umri wa miaka 8.Kabla mme wangu ajatoka dunia ndugu zake warinipenda na kinijari sana kipindi  kile kaka yao yupo hai ila tabu iritokea pale aripotoka duniandipo msemo usemao “ukiyastaajabu ya  

mussa,utayaona ya firauni" uriponikuta na watoto wangu wanne,Nasema hivyo kwa sababu irikuwa ni  vigumu kuamini kile kirichotokea. 

Baada mazishi ya mme wangu familiya yake irikaa chini na kuninyanganya watoto wangu wote  wanne,wakisema kuwa ni damu yao hivyo watawalea wenyewe,ila rengo lao kubwa ilikuwa si kulea  watoto wangu bali waritaka kuchukua mali ya marehemu mme wangu.Mme wangu ariacha nyumba  tano za wapangaji, magari matatu ya kubeba mizigo,maduka mawili ya kuuza spear za gari pamoja na  Nyumba kubwa turiyokuwa tunaishi na magari matatu ya kifahari. 

Hivyo kila ariyechukua mtoto aripata gari,nyumba na vitu vingine kwa ufupi mimi niripewa Nyumba  ambayo turikuwa tunaishi na mme wangu pia hiyo nyumba irikuwa chini ya uangarizi wa mdogo wao wa  mwisho.Maamuzi hayo sikuweza kukunariana nayo ata kidogo kwa sababu kama mari nirizitafuta na  mme wangu na kitendo cha kuninyanganya watoto kiriniuma sana kwa sababu mimi ndo nirikuwa na  jukumu la kulea wale watoto. 

Mimi niripanda gari na kurudi mjini kisha nikasubiri siku 40 zipite kwa ajiri ya kumpa mme wangu eshima  Kule ariko.Siku hizo ziripotimia niriwafunguria kesi na kuomba watoto wangu warudishwe nyumbani pia  mari zote za mme wangu wasiingirie adi mimi ntakapotoka duniani.Kesi irichukua mda wa mwaka  mmoja bira kupata muhafaka kwa sababu akimu arikuwa anatoa tarehe ya kurudi kusikirizwa  mahakamani na ikifika tarehe anaongeza mbere,ukawa kama mchezo wa kuja mahakamani na kurudi  nyumbani hamna kitu ninachokipata zaidi ya pressure ya kila mara. 

Ndugu wa mme wangu warianza kutumia mali hizo vibaya sana na kuanza kutumia watoto wenyewe  kubadirisha document za nyumba na vitu vingine ata watoto pia wameambiwa kuwa mimi ni mbaya ndo  niriyesababisha kifo cha baba yao hali ya kuwa siyo kweli.Irifika atua ata nikienda mahakamani watoto  hawataki kuniona wala kujisarimia kama mama yao.Siku zirisogeswa mbere adi mahaka ikafika atua ya  kusema kuwa sitakiwi kusogerea watoto wale mpaka mtoto wangu wa mwisho atakapofika miaka 18  japo ambalo kwangu mimi kama mzazi lilizidi kuniumiza moyo wangu. 

Mwaka wa tatu uripotimia nikiwa bado ninashitakiana na ndugu wa mme wangu juu ya mali ya watoto  wangu ndipo Shangazi yangu akanambia kuwa amepata mtu wa kunisaidia kupata aki yangu na si  mwingine ni Dr.kiwanga.Arinipatia namba ya simu ya Dr.kiwanga ambayo ni +254 769404965  .Niriwasiliana na Dr.kiwanga kisha nikafunga safari kutoka hapa kwetu Tanzania adi Kenya-Kericho. 

Niripokerewa vizuri na kiwangadoctors japo nirikuwa watu wengi sana,hivyo sikuwa na budi ya kusubiri  zamu yangu ifike.

Zamu yangu ilipofika niriĆ²nana na Dr.kiwanga kisha nikapata uduma nzuri na kuambiwa kuwa aki yangu  ntapata kabla ya siku nne kuisha.Nikiwa bado kwa ofisi yao kiwangadoctors wariniereza kuwa  wanashughurika vitu mbalimbali kama kumrudisha mpenzi wako,kupata cheo kazini,dawa ya nguvu za  kiume,dawa ya Biashara pamoja na kushinda michezo ya batinasibu.  

Kisha niritoka ofisini kwao na kurudi nyumbani Tanzania.Niripofika tu Mashemeji zangu warinipigia simu  na kuomba nije nichukue watoto wangu pia twende tukafute kesi mahakamani kwa sababu haireti picha  nzuri kwa familiya yao Nirifanya kama warivyotaka atimaye watoto wapo kwangu na kila aki yao ipo kwa  mikono yangu. 

Wasilina na kiwangadoctors kwa namba +254 769404965 

pia unaweza watumia barua pepe  kiwangadoctors@gmail.com

 na website yao www.kiwangadoctors.com ili upate mengi kuwahusu.


 HABARI KAMA HIZI DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL KWA KUBONYEZA > HAPA

Post a Comment

0 Comments