Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Vanessa MDEE Ajifungua Mtoto..Mwenyewe Afunguka Haya....

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE



Baada ya taarifa kusambaa kuwa msanii wa Bongo Fleva @vanessamdee amepata mtoto kutokana na kuwa na ujauzito Kupitia ukurasa wake wa Instagram @vanessamdee amekanusha na kusema muache kupanikisha watu kuwa amejifungua na kuwauliza kuwa aliyewaambia kuwa yeye amejifungua ni nani..?#

Lakini rafiki yake wa Muda mrefu Aika Navykenzo amepigilia msumari kwa kucomment "ITS A BOY" katika Picha aliyopiga na Rotimi



 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments