Kanikamata Nikimuibia na Kunipeleka Nyumbani Kwake! Ajabu

Nafasi za Ajira Zilizotangazwa Leo Bonyeza Hapa



Naitwa Sele kutoka Mombasa, Kenya. Kusema kweli baaada ya kuingia katia matumizi ya dawa za kulevya, ni kama nilikuwa nimepoteza mwelekeo kabisa wa maisha yangu. Sikuwa najielewa nataka nini na ni wapi nataka kwenda. 

Kutokana na urahibu wangu, familia nzima iliniweka kando, haikujishughulisha na mimi kwa lolote lile. Mimi nilichokuwa najali ni kula na kupata dawa zangu tu maisha yanaenda.

Ilifikia kipindi hata watu wangu wa karibu, marafiki zangu, wote wakawa wananitenga, hakuna mtu ambaye alikuwa ananipa muda wake kabisa tofauti na ilivyokuwa hapo awali kabla ya mteja wa dawa za kulevya. 

Nakumbuka kuna wakati maisha yalikuwa magumu hadi hela tu yenyewe hakuna. Tamaa ya wizi ikaanza kuninyemelea taratibu taratibu hadi nikajikuta nimeingia katika wizi wa vitu vidogo vidogo. 

Kuna siku nikamuibia simu bwana mmoja maeneo ya stendi lakini akaniniwa kunikamata na kunihoji kwanini nimemwibia, nikashindwa kujielezea, badala ya kuniadhibu alinichukua nikawa naishi naye.

Baada ya kujua tatizo langu ni lipi hasa, aliamua kunichukua na kunipeleka kwa Kiwanga Doctors ambapo nilifanyiwa matambiko pamoja na kupewa dawa za mitishamba ili niweze kuachana na matumizi ya dawa za kulevya. 

Nashukuru kwamba tiba ili ilianza kufanya kazi na mara moja nilipoteza kabisa hamu ya matumizi ya dawa za kulevya. Niliendelea kuishi na mtu yule hadi akanitafutia kazi ya kufanya na kuwa mtu mwema katika jamii. 

Hadi familia yangu ikawa inashangaa nimekuwaje, kusema kweli wazazi wangu walifurahia sana kuona mabadiliko yangu. Kwa sasa naishi na watu vizuri tu, hakuna ambaye amenitenga tena. 

Utaalam Kiwanga Doctors unavuka mipaka ya kijiografia, kutoa uponyaji hata kwa wale waliombali wanaohitaji msaada yao. Kabla ya kutoa dawa, hufanya mashauriano na uchunguzi wa kina kisha kutoa matibabu yao. 

Vilevile Kiwanga Doctors wana uzoefu wa miongo kadhaa ya kutibu kwa kutumia dawa kali za mitishamba kuponya magonjwa kama shinikizo la damu, kisukari, vidonda vya tumbo, kisonono, kaswende, TB, miguu kuvimba au kuwaka moto n.k. 

Hushughulikia matatizo ya jumla kuanzia kushinda kesi za mahakama, kushinda bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali na hutabiri kwa usahihi nyota.

Ukiona mambo hayaendi kama unavyotaka, basi usisite kuwasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +255763926750 au +254769404965, wataalamu hawa wamesaidia watu wengi ukanda wa Afrika Mashariki na Kati. Kwa maelezo zaidi tembelea www.kiwangadoctors.com

Mwisho. 


_________

LOVE STORY YA UTANIKUMBUKA NEYLA Ipo tayari ni maandishi na Sauti !, Kuisoma yote Bonyeza HAPA Lipia tsh 1000 Tu mtandao wowote,au Tembelea www.makapedia.com

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad