Wasanii Waanza Kujiunga na Vyama Mbio za Uchaguzi, Nandy Atangulia CCM

Nafasi za Ajira Zilizotangazwa Leo Bonyeza Hapa


Wasanii Waanza Kujiunga na Vyama Mbio za Uchaguzi, Nandy Atangulia CCM


Msanii wa Bongo fleva nchini Faustina Mfinanga ‘Nandy’ ametangaza rasmi kujiunga na Chama cha Mapinduzi CCM.


Akizungumza Julai 6,2024 katika Uwanja wa Mkapa jijini Dar es Salaam Nandy ametangaza rasmi kuwa mwanachama wa CCM.


“Mimi kama kijana na msanii wa Bongo fleva Natangaza rasmi kujiunga na Chama cha Mapinduzi CCM chama tawala vijana ndio Taifa la Leo, kesho na kesho kutwa.”amesema Nandy.


Nandy pia amewaasa vijana wapenda maendeleo kujiunga na Chama hicho.

_________

LOVE STORY YA UTANIKUMBUKA NEYLA Ipo tayari ni maandishi na Sauti !, Kuisoma yote Bonyeza HAPA Lipia tsh 1000 Tu mtandao wowote,au Tembelea www.makapedia.com

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad