Ticker

6/recent/ticker-posts
.

Nimeshinda Tshs 1,000,000 Kutoka Kampuni Ya Sport Pesa Baada Ya kucheza Kwa Mda Wa Miaka 3 Bira Mafanikio

 


HABARI HIZI ZINAPATIKANA  KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO BURE


Jina langu naitwa Eriudi mkazi wa mkoa Kagera(Bukoba mjini).Nimeanza kucheza mchezo wa Batinasibu  nikiwa bado nasoma shule ya secondary Peace(Amani).Ni mchezo ambao nimeupenda tangu nikiwa  bado mdogo kabisa maana nilikuwa naona kaka yangu Bedson anacheza sana na marafiki zake Jackson  na Amidu.Hivyo jinsi warivyokuwa wanacheza na kushinda warinifanya mimi kuupenda zaidi japo kaka  yangu arikuwa aniruhusu kucheza nao.Kila nikitaka kucheza arikuwa ananambia kuwa kwanza Mariza  masomo ya kidato cha nne ndo ntakuruhusu kucheza 

Sikuwa na jinsi zaidi ya kufata ushauri wa kaka yangu,ila niripoitimu kidato cha nne nirianza kucheza  michezo mbalimbali ya sport pesa.Nakumbuka Siku ya kwanza niricheza ila sikuweza pata shilingi  50.Kitendo cha kukosa kiriniuma sana japo rafiki yangu Juma ambaye arikuwa ananierekeza alinambia  nisikate tamaa siku nyingine ntafauru bira shida yoyote. 

Siku iliyofata nirihama pale niripochezea Siku ya kwanza maeneo ya Rwamishenye na kwenda maeneo  ya Uswailini na kucheza tena .Majibu yaritoka nimepata Tshs 200.Niripopata Tshs 200 nirikata tamaa  kabisa na kujiona siwezi fauru mchezo wowote wa sports pesa na kupata pesa ninazozitaka.Jioni yake  Juma arinipigia simu kuwa kwa mchezo huo huo yeye ameshinda Tshs 50,000 pia akanambia kuwa ata  mimi siku moja ntafanikiwa kupata kiwango ambacho nataka kisha akanishauri nifatirie michezo yote ya  sport pesa inavyokuwa. 

Nirisitisha kucheza michezo ya Sport pesa kwa mda wa miezi minne,zaidi nirikuwa anafatiria jinsi  inavyochezwa,zawadi gani zinatorewa na kiwango gani kinatorewa kwa mchezo usika.Baada ya  kutambua hayo yote kisha nikasubiri sport pesa watoe matangazo na maelekezo kwa Upande wa  mpira.Kwa wakati huo nirijua ni razima ntapata pesa ninayotaka.Miezi mitatu kupita Sport pesa waritoa  maelekezo kwa Upande wa betingi ya mpira.Nakumbuka mshidi wa kwanza arisitairi kupata million mbili  na mahindi wa pili million moja.Nilipoona hivyo kwa Upande wangu nirijua ntapata million mbili na kiwa  bahati mbaya ntapata million moja 

Kama kawaida yangu nirihama kibanda cha uswazi kisha nikaenda zangu mtaa wa kashai,kwa sababu  washindi wengi warikuwa wanatoka kashai.Niricheza kama kawaida yangu tena kwa umakini sana katika  kuchagua timu za mpira.Baada ya kucheza nikasubiri majibu yangu ya million mbili maana nirijua ni zamu ila cha ajabu sana majibu yalikuwa tofauti kama niriyotegemea kwa sabubu timu tatu  ziriniangusha hivyo ndoto zangu za milioni mbili zikaishia hapo. 

Siku moja nikiwa kwa ukurasa wangu wa fecebook nirisoma mwanadada ametoa ushuuda kwa  kiwangadoctors jinsi warivyoweza msaidia kumfunga mme wangu kwenda nje ya ndoa.Katika maelekezo  yake arionesha kuwa mme wake arikuwa amekithiri kulala na wanawake mbalimbali na zaidi  arimkamata anashiriki teno la ndo na mfanyakazi wao wa kike.Niripozidi kusoma nilikutana na anuani ya  kiwangadoctors ambayo ni, 

 Namba ya simu: +254 769404965  

 Barua pepe;kiwangadoctors@gmail.com 

 Website: www.kiwangadoctors.com

Kwa haraka mimi nitemberee website yao ili niweze kuona kama naweza pata usaidizi kwa sababu ndoto  zangu zinaishia ukingoni kila mara mahali ya kuwa tegemeo langu kubwa la kupata pesa nirikuwa  nategema kushinda michezo ya batinasibu.Nikiwa kwa website yao niriona kuwa kiwangadoctors  wanatatua shida mbalimbali mfano kupata cheo kazini,kupata mpenzi wa ndoto Zako,Nguvu za  kiume,kushinda michezo ya batinasibu na kushinda kesi mahakamani. 

Hayo maelezo niliyoyapata nirichukua ile namba kisha kutuma ujumbe WhatsApp na baada ya masaa  mawili nirijibiwa kuwa inawezekana kwa asilimia kubwa. Kisha kiwangadoctors akanipatia maelekezo jinsi gani ntaweza cheza na kuniomba niwatumie Jina la kampuni ninayotaka kubeti nayo pia mchezo  gani.vyote nirituma kisha wakanmbia nisubiri kwa siku tatu ndo nicheze. 

Siku tatu zilipotimia niricheza tena atimaye nikashinda Tshs 1,000,000.Asante kiwangadoctors kunisaidia  kutimiza ndoto zangu za mda mrefu.  

Wasiliana na kiwangadoctors kwa namba +254 769404965 ,

Barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, 

website yao www.kiwangadoctors.com.


 Join AJIRA YAKO Group for Daily Job Updates CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments