Ticker

6/recent/ticker-posts

Bibi yangu alikuwa amenidharau lakini sasa namnyorosha kiume kila usiku. Daktari Ngoso Ahsante


Bibi yangu alikuwa amenidharau lakini sasa namnyorosha kiume kila 

usiku. Daktari Ngoso Ahsante!

Licha ya kuwa na umri wa miaka thelathini na sita, mimi sijafanikiwa kufanyia bibi 

yangu mapenzi akatosheleka. Hata hatujapata watoto naye.

Nyumbani mwetu tumekuwa tukilumbana kila mara na kipenzi changu kisa na maana 

mimi ni dume bwege tu. Bibi yangu mara mingi analalamika kuwa siwezi kumpea mtoto 

hivyo atajipanga.

Muda si muda, akaanza kuenda masafari nyingi kila wiki na nilipomuuliza alinijibu 

kuwa anataka kutafuta mme wa kumtosholeza manake mimi ni bure. Iliniuma siku hiyo 

aliponijibu hivyo lakini singeweza kumchapa. Kwa kweli siku hiyo alitoka akalala huko 

na nilipompigia simu aliniambia niachane naye ama asiwai rudi.

Mke wangu kipenzi aliendelea na hulka hizo hadi pale nilipotafutiwa suluhu ya kudumu 

na nyanyangu ambaye alinipeleka kwa Daktari mmoja wa kienyeji aliyeitwa Ngoso 

ambaye alinishugulikia kwa muda wa siku tatu; na kwa kweli, kutoka siku hiyo mambo 

yakawa sambamba. 

Siku nne zilizopita nilikuwa na usiku wa kukata na shoka na bibi yangu kwani 

niliyomfanyia usiku kwa kitanda Mungu ndiye anayejuwa. Alibaki akihema na kusema 

nitamuua na nguvu nyingi. Hakuamini kamwe! Simba ni Simba! Nashukuru Ngoso

sababu mimi ni Jogoo sasa.

Vile vile, nawe kama unajuwa una matatizo na mambo ya mapenzi kwa nyumba yako 

tafadhali nakusihi pigia matabibu wa Ngoso. 

Kwa shida za magonjwa, mapenzi, kazi, ndoa, biashara na afya harakisha kuwatembelea 

madaktari was Ngoso au piga simu kwa nambari +254 718756944. 

Ngoso anapatikana kwa mitandao. Amesaidia pia wengi kutoka mataifa ya ughaibuni. 

Barua pepe: doctorngoso@gmail.com na tuvuti yake ni 

https://www.doctorngoso.com

Kumbuka kama hapo awali, sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu 

na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Nafasi za Ajira Jiunge na Ajira Yako Telegram Group

 CLICK HERE


Post a Comment

0 Comments