Dr Yegela Bingwa wa Magonjwa Sugu, Nimerudi Tena Baada ya Kufanya Uchuguzi Porini Kwa Miezi 14

 AJIRA ZA UHAKIKA NJE NJE, BONYEZA HAPA




DR YEGELA

Dar es salaam/Morogoro/kahama

+255 658 651 613

BINGWA WA MAGONJWA SUGU NIMERUDI TENA BAADA YA KUFANYA UCHUNGUZI PORINI KWA MIEZI 14

Na kubaini dawa za kutibu magonjwa makuu ya binadamu

A) KISUKARI

Ugonjwa unaosumbua watu bila kupata tiba yake dawa ipo

Ambayo ni


NSELYA MIX MITI 8

Ni ya kutibu ugonjwa wa kisukari tu

Dozi siku (10)

Ni ya miti shamba ya kunywa na kupona kabisa

Kwa umri wote kuanzia siku 1)_100)


B/_TEZI DUME

Kukojoa mkojo unaouma

Kupata choo ngumu

Kusikia maumivu chini ya kitovu

Na kuumwa kichwa cha kisogo na kati


MALE MIX _ MITI (4)_

Ni dawa ya kunywa na kupona kabisa bila kufanyiwa operation

Dozi siku (12)



C/NGUVU ZA KIUME

Kupata maumivu makali katika kifua uti wa mgongo na kiuno

Na kupoteza hamu ya tendo

KORONGO MIXER POWER

Ni suruhisho kwa wakina baba wanao tumia sekunde moja hadi tano sasa inakuwezesh kutumia dakika 30_60 na kukomaza uume kutoregea

Dozi yake siku (4) inaanza kufanya kazi baada ya kumeza dakika 20)


D/VIDONDA VYA TUMBO

Kuungulia ,makohozi ,kupata choo ngumu

KAULA MIXER POWER

Ni dawa ya kunywa na kupona kabisa ni dawa ya unga na maji

Dozi ni siku (7) na tatizo halitojirudia tena

Ni tiba itokanayo na magonjwa yatokanayo na chakula kurogwa kutupiwa kuambukizwa

---Mgonjwa wa miguu kuwaka moto natibu

----Mgonjwa wa kifua natibu

---ukosefu wa uzazi kwa wakina mama natibu

---kutokupata helth natibu

---kufuruliza kupata helth natibu

---ugonjwa wa kiuno na mgongo natibu

---Ugonjwa wa mifupa natibu

---kinga na misuko suko yote natibu

NAPATIKANA TANZANIA TU

WANAOPOTOSHA NAPATINA. KENYA NI UONGO MIMI NAPATIKANA TANZANIA TU

Nchi nyingine duniani nasafirisha kwa shirika la ndege TTL)

USA,OMAN SAUDI ARABIA,UGANDA ,POLAND,CHINA,KENYA, SOUTH AFRIKA NA KADHALIKA

Nipo dar es salaam mbagara

Morogoro 8''8

Na kahama Nyahanga

Mikoa mingine nasafirisha kwa bus

Mawasiliano yangu ninayo namba moja tu ya kupiga kawaida na Whatsaap

Kupiga ni 0658651613

Whatsaap ni +255658651613



KARIBUNI WOTE KWA DOCTOR YEGERA WENYE MAGONJWA WOTE MTAPONA

----

Utamu wa audio book ya SIRI YA PADRE NA MKE WANGU hauna mfano, sikiliza Sehemu ya 1 bure, Sehemu ya 2 Tsh 2000 tu

Nusu ya mapato ni kwa ajili ya wagonjwa wasiojiweza, Lipia uburudike huku ukitoa sadaka Safi,ni www.makapedia.com au bofya kitabu hapo chini:



 

-------------------

NAFASI ZA AJIRA 

JIUNGE NA AJIRA YAKO TELEGRAM GROUP HAPA

INTERNSHIP VACANCIES

GOVERNMENT VACANCIES

NGO'S VACANCIES 

GOODLUCK

Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad