14 Sep 2018

Msafara wa Mbowe Wavamiwa

Msafara wa Mbowe Wavamiwa
MSAFARA wa Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) Freeman Mbowe, umevamiwa na kundi la Morani wakimpokea na kumraki wakati akiwasili wilayani Monduli mkoani Arusha kwa ajili ya kampeni za Chama Chake zinazoendelea katika jimbo hilo leo.



Chadema wanamnadi mgombea wao Yohana Masiaya ambaye anapigania kiti cha Ubunge kwa kupitia jimbo la Monduli ambalo awali lilikuwa likishikiliwa na Mbunge wa Chadema, Julius Kalanga kabla ya kujivua Ubunge na kukihama Chama hicho kisha kukimbilia Chama cha Mapinduzi (CCM).


Install Application ya Udaku Special Uweze Pata Habari Kama Hizi Kirahisi Zaidi
=>BOFYA HAPA KUINSTALL/DOWNLOAD
Weka Maoni yako Hapa

0 facebook:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger