Kosa Hili Hulifanya Wakina Dada Wengi Wakiwa Faragha na Wenza Wao




Niende moja kwa moja kwenye mada. Tunajua akina dada wengi hutilia maanani suala la kupendezesha nywele zao.

Hakuna ubaya wa hilo ila tatizo huja pale wanapokuwa ndani ya sita kwa sita wengi wao hu pay attention sana kwenye nywele zao zisivurugike wakati wa game kiasi ya kwamba mwenzio kuona hauko na yeye bali unajali nywele.

Hii ikizidi hupunguza stimu ya wanaume. Akina dada jaribu kuchunguza hili ninalowaeleza utakuta wanaume wengi hawalipendi.

Kama ulipendezesha nywele basi huu ndo wakati wake. Jiachie hata kama zikivurugika utapewa hela utengeneze tena ili mradi uweze kuonyesha presence ya mawazo yako kwa mwenza wako.

HABARI HIZI ZINAPATIKA UDAKU SPECIAL APP BONYEZA HAPA UWE NAYO KWENYE SIMU YAKO

Loading...

Kosa Hili Hulifanya Wakina Dada Wengi Wakiwa Faragha na Wenza Wao Kosa Hili Hulifanya Wakina Dada Wengi Wakiwa Faragha na Wenza Wao Reviewed by Udaku Special on April 17, 2019 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.