5/11/2019

Tanzania´s Dully Sykes Reveals The Other Side of Harmonize "Ananisalimia Kwa Kuinama na Kunishika Miguu"



Bongo artist, Prince Dully Sykes has revealed that unlike many other flourishing artists, Harmonize is very respectful to him.

According to him, Harmonize is a pretty successful artist with massive collabo requests from artists across the African continent, but his respect is at a notch higher.


During an interview with Wasafi FM, the fine tuned singer shared:

@Harmonize_tz ana heshima sana, hata kunisalimia ananisalimia tofauti na wasanii wengine, huwa anainama ananishika miguu.

Nampenda sana, hata hapo Jumatatu tuna shoot video.



@PrinceDullySykes 
 "@Harmonize_tz ana heshima sana, hata kunisalimia ananisalimia tofauti na wasanii wengine, huwa anainama ananishika miguu" . "Nampenda sana, hata hapo Jumatatu tuna shoot video" . "Harmonize ni msanii mkubwa sana, unadhani wasanii wangapi wanataka kufanya nae ngoma lakini ananipa Mimi heshima" . "Kuweka collabo zetu kwenye YouTube Channel yake ni Makubaliano yetu, anafanya vitu vingi sana" .



Dully Sykes reveals that his fellow ¨Kadamshi¨ hitmaker is quite humbled and doesn´t let fame get into his head.

Harmonize ni msanii mkubwa sana, unadhani wasanii wangapi wanatka kufanya nae ngoma lakini ananipa mimi heshima.

Kuweka collabo zetu kwenye You Tube Channel yake ni Makubaliano yetu, anafanya vitu vingi sana.

Further on, the antique choreographer shares that artists including Burna Boy are all over, trying to get a collabo with Harmonize.

@burnaboygram ananitafuta anataka nifanye nae ngoma.

Alimwambia hata @Harmonize wakati walipokutana nae Nigeria.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a Comment

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger