Mkubwa Fella Aeleza Jinsi Mikataba ya Wasanii ilivyo WCB, Baada ya Harmonize Kuomba Kuondoka



Meneja wa msanii wa muziki wa Bongo Fleva, Diamond Platnumz, Mkubwa Fella amefunguka mengi sana kuhusu mikataba ya wasanii katika lebo ya WCB baada ya Harmonize kuomba kuondoka Wasafi.

Akiongea na Bongo5 Meneja huyo ameeleza haya:-


HABARI HIZI ZINAPATIKANA APP YA UDAKU SPECIAL BONYEZA HAPA  

Loading...

Mkubwa Fella Aeleza Jinsi Mikataba ya Wasanii ilivyo WCB, Baada ya Harmonize Kuomba Kuondoka Mkubwa Fella Aeleza Jinsi Mikataba ya Wasanii ilivyo WCB, Baada ya Harmonize Kuomba Kuondoka Reviewed by Udaku Special on August 24, 2019 Rating: 5

No comments:

Powered by Blogger.