12/13/2019

Bifu ya Gigy Money na Diva Loveness Lafika Pabaya...Diva Amshitaki Gigy Money Polisi

NI Headlines za mtangazaji Diva ambae amefunguka kuhusu Gigy Money ambapo hapo awali wawili hao walikuwa wakirushiana vijembe mitandaoni

"Nilikuwa Natetea Kampuni yangu ambayo imenilea na kunifikisha hapa nilipo, issue ya Gigy Money ni ametumwa na suala nimeshalifikisha polisi na anatafutwa japo anawakimbia" Diva Loveness

Tazama VIDEO
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger