6/24/2020

BREAKING: Rais Magufului Apiga Simu, Mmasai Apata Madini ya Bilioni 7 Milioni 700



Mtanzania Saniniu Laizer amepata mawe makubwa mawili ya Tanzanite ambapo moja lina 9.2kg na thamani yake ni TZS 4.5 Bilioni na jingine lina 5.8kg lenye thamani TZS 3.3 Bilioni na mawe yote yamenunuliwa na Serikali.


VIDEO:

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger