6/23/2020

DC Jokate agawa sukari kwa wanafunzi Kisarawe




Mkuu Wa Wilaya Ya Kisalawe Jokate Mwengelo  Ametoa Sukari Kwa Wakuu Wa Shule Zote Za Msingi Na Sekondari Za Wiliayani Humo Ikiwa Ni Sehemu Yakutaka Kuwapunguzia Mizigo Wazazi Kidogo Kwenye Michango Ya Lishe. 


Kutoka Kwenye Ukurasa Wake Wa Instagram MHE JOKATE MWEGELO Ameandika..... 
‪''Tukiwa tunelekea kufungua shule tarehe 29/06. Ijumaa iliyopita tulikabidhi sukari kwa wakuu wa shule zote za Serikali- Msingi na Sekondari Kisarawe sukari kwa ajili ya kusaidia masuala ya watoto kupata uji/chai wakiwa shuleni na kuwatua kidogo mzigo wazazi katika michango ya lishe'' @jokatemwegelo

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger