7/28/2020

Kumbatio la Kajala na P Funk Lamtibua MKE wa P Funk..Atakiwa Kurudi Nyumbani Haraka

MJINI kuna mambooo! Juzi (Jumatano), Sinza jijini Dar es Salaam, kulikuwa na sherehe ya ‘bethdei’ ya msanii wa filamu nchini Kajala Masanja, lakini katikati ya shughuli likazuka jambo, tega sahani upakuliwe ubuyu.

Jambo lenyewe linamhusu prodyuza mahili Bongo, Paul Matthysse ‘P- Funk’ ambaye ni mzazi mwenzake na Kajala, kujikuta akipata ‘wenge’ baada ya kile kinachotajwa kuwa ni mkewe wa sasa (jina kapuni) kumaindi uwepo wake kwenye shughuli hiyo.

Baada ya kutimba kibabe kwenye sherehe hiyo, prodyuza huyo alikwenda moja kwa moja kwa EX wake na kumkumbatia ambapo ‘mama’ naye alionesha mahaba kwa kukata keki na kumlisha mzazi mwenzake.

Kitendo hicho cha P-Funk, kiliibua shangwe kwa wageni waalikwa waliokuwa wameshiriki shughuli hiyo iliyofanyika ndani ya ofisi ya Kajala iliyopo Sinza Afrikasana.

Hata hivyo, wakati shughuli ikiendelea, ghafla prodyuza huyo alipigiwa simu na mtu anayedaiwa kuwa ni mke wake akimhitaji arudi nyumbani.Chanzo cha karibu na P- Funk kiliwanong’oneza waandishi wetu kuwa, kuna wambeya kutoka shughulini hapo walikuwa wamerusha klipu ya video mtandaoni ikimuonesha Kajala na mzazi mwenzake huyo wakiwa wamekumbatiana jambo ambalo linadaiwa kumkera mke wa P- Funk.
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger