7/28/2020

Uongozi wa Rosa Ree Wadai Harmonize Alitumia Beat ya Wimbo wao Bila Ruhusa (Audio)


Meneja wa rapa @rosa_ree , John amesema ni kweli wameuondoa wimbo wa Amen wa @harmonize_tz katika mtandao wa YouTube baada ya kutofikia makubaliano.Uongozi wa msanii huyo umedai wamefanya uamuzi huo baada ya muimbaji huyo ‘kukopi biti’ ya wimbo Kanyor Aleng.

/center>
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger