7/18/2020

Wizara ya Afya Yakanusha Corona Kurudi Upya Nchini



Wizara ya Afya imekanusha taarifa zilizosambaa mtandaoni kuwa ugonjwa wa Covid-19 unaosababishwa na Virusi vya Corona umeanza upya na kwa kasi hapa nchini.


Taarifa hiyo ya uzushi ilisema kuwa; "kasi ya Corona imeanza tena, tahadhari zinatakiwa kuliko kipindi cha Jan- April, kuna maambukizi mengi hasa maeneo ya Ilala

Mikocheni , Mbezi , Masasani , na juu Kulelekea Bahari na Tegeta"


Wizara ya Afya ilisema kuwa; "TAARIFA HII NI UZUSHI TUNAOMBA IPUUZWE".  - #regrann  

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger