8/10/2020

Mwanamke Aliyekeketwa Je Huwa Anaridhika Kimapenzi?

Nataka kujua hawa dada zetu waliokeketwa wakiwa wadogo hawajitambui kipindi hicho je wanakabilianaje na swala la kuridhishwa kimapenzi.

Maana huwa nasikia ni wagumu sana kukojozwa kabisa sasa je wanaridhika? au bora liende na je wanakabilianaje na hili swala maana nasikia bado baadhi ya mikoa na makabila wanakeketwa kama wakurya, wanyaturu, warangi, wagogo, wanyakyusa nk.

Ingetakiwa watu maarufu wenye ushawishi pia wapigie vita huu ukeketaji kama kina wema maana nae ni si ni mnyaturu?
HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Featured post

Tovuti bora zaidi ya utabiri wa Soka Tanzania inakutuza shati ya Alex Iwobi iliyotiwa sahihi.

Jiunge nasi ili uweze kuweka dau kama mtaalamu na kubeti Ligi ya England, La Liga, ikiwemo jackpot. Tunakupa habari za mpira wa miguu na ...

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger