9/04/2020

Aunty Ezekiel amvaa Shamsa Ford "Naomba tuheshimiane wewe sio msemaji wa Familia yangu"



Baada ya mwanadada Shamsa Ford kudai kuwa  anashangazwa na Rafiki yake Aunty Ezekiel kuwa na mahusiano na “watoto wa Chekechea” , AUNTYameamua kuvunja ukimya na kumjibu .

Kupitia Ukurasa wake wa Instagram, Aunty Ezekiel ameshusha Ujumbe mzito kwa Shamsa , huku akimwambia kuwa yeye si Msemaji wa Familia yake .




Kupitia Ujumbe huo Aunty ameandika :-


“Anaekuheshimu Muheshimu Pia.....


Staki kuongea Sana .......


Nakuheshimu shamsa


Naomba tuheshimiane ww sio msemaji wa Familia yangu wala hayakuhusu ya familia yang Mmbwa ww yakwako mangapi au Unavyofanyia kizani unaona watu hawakujui!!!!


SITAKI


SITAKI “

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Weka Comment Yako Hapa Chini:
Share:
Loading...

0 [disqus]:

Post a comment

Click Below to Subscribe

Popular Posts

Loading...

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger