10/05/2020

Fisi Aliyeua Mtoto, Kujeruhi Wawili Auawa

 


FISI aliyeua mtoto na kujeruhi watu wazima wawili jana, Septemba 4, 2020,  mchana katika Kijiji cha Mbogo, Wilaya ya Itilima Mkoani Simiyu,  ameuawa na askari wa kikosi cha ujangili cha Maswa na Bunda.

Fisi huyo anayesemekana alitoka katika pori la akiba la Maswa alimvamia na kumuua mtoto  wa kike, Kwangu Makanda (11) ambapo waliojeruhiwa Fatili Lindai Tungu ($#) na Miranda Sali Nyamoko Mwanaume (55) ambao walipelekwa hospitali ya wilayani Ikindilo kwa  matibabu.

Uongozi wa Mamlaka ya Usimamizi wa Wanyamapori Tanzania (TAWA) umekuwa ukifanya jitihada kubwa mkoani humo kudhibiti wanyama hatari kwa ajili ya kuokoa maisha ya binadamu au kuzuia madhara ambayo yangeweza kusababishwa na wanyama hao.

HABARI HIZI ZINAPATIKANA KWENYE APP YA UDAKU SPECIAL, BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD KWENYE SIMU YAKO
Share:
Loading...

0 Blogger:

Post a comment

Loading...

Popular Posts

Copyright © UDAKU SPECIAL BLOG | Powered by Blogger